กลุ่มสนับสนุนการบริหาร
นางดนยา วราสิทธิชัย
นักวิชาการศึกษาชำนาญการพิเศษ
รักษาการแทนหัวหน้างานกายภาพและระบบนิเวศ
นายนิยม กาญจนารัตน์
ช่างเทคนิคชำนาญงาน
นายรออบ บินหมัดหนี
ช่างเทคนิค
นายอภิสิทธิ์ เพ็ชร์บูรณ์
ช่างเทคนิค
นางวัชรี จรูญวงศ์
ผู้ปฏิบัติงานบริหารชำนาญงาน
นายวรวุฒิ บิลหมัน
พนักงานขับรถยนต์
นายอาณัฐ รอดคงที่
พนักงานขับรถยนต์
นายวรพงศ์ หนูช่วย
พนักงานขับรถยนต์
นายไพศาล เลิศกิตติวรากุล
พนักงานขับรถยนต์
นางมยุรี วัชรวรานนท์
แม่บ้าน
นางเนตรกมล แก้วอุทัย
แม่บ้าน
นายล้อม แก้วอักษร
แม่บ้าน
นายกฤษดา นวลพลับ
เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย
นายเจษฎา อานนท์
เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย
นายสุรศักดิ์ จรรยาเจริญรักษ์
เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย
นายประวิทย์ เจริญ
เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย
นางณฐมน สายธนู
นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการ
รักษาการแทนหัวหน้างานคลัง การเงิน และพัสดุ
นางมัลลิกา สว่างภิภพ
นักวิชาการเงินและบัญชี
นางกนกวรรณ ขาวน้อย
นักวิชาการเงินและบัญชี
นางสาวเบลีลักษณ์ พลเพชร
นักวิชาการเงินและบัญชี
นางจงกลนี ต้งมิตร
นักวิชาการพัสดุชำนาญการ
นางกิ่งกาญจน์ บุญยก
นักวิชาการอุดมศึกษาชำนาญการ
นางโสภา อุไรรัตน์
พนักงานธุรการ
นางวัลดี ชัยรัตน์
ผู้ปฏิบัติงานบริหารชำนาญงาน
รักษาการแทนหัวหน้างานบริหาร
และพัฒนาทรัพยากรบุคคล
นางสายใจ ณ สุวรรณ
ผู้ปฏิบัติงานบริหารชำนาญงาน
นางสาวเกศณี จิตรภักดี
นักวิชาการอุดมศึกษา
นางสาวศิริอาภา ถนอมรัตน์
เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
นายภาณุ คูนิอาจ
เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
นางหทัยรัตน์ ลิ่มอรุณวงศ์
นักวิชาการอุดมศึกษาชำนาญการ
รักษาการแทนหัวหน้างานยุทธศาสตร์
บริหารรายได้ และนวัตกรรมสารสนเทศ
นายบุญศิริ บุญยก
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ
นางสาวเพียงพิศ สุกแดง
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ
นางสาวปานทิพย์ ผดุงจิตเกษม
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ
นางจิราพรรณ โชติแก้ว
นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการ
กลุ่มสนับสนุนวิชาการ
นางสาวทิพวรรณ ปิ่นทองพันธ์
นักวิชาการอุดมศึกษาชำนาญการ
รักษาการแทนหัวหน้างานจัดการศึกษา
นายสุวัฒน์ อัครบวร
นักวิชาการศึกษาชำนาญการ
นางวิชญะณัฏฐ์ อังคฉัตรชัย
นักวิชาการอุดมศึกษา
นางสาวสุรกัญญา สุทธิวโรตมะกุล
ผู้ปฏิบัติงานบริหารชำนาญงาน
นายเสรี เสียมไหม
เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
นางสาวอมรรัตน์ บิลระโอ๊ะ
เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
นางสาวพิมผกา ศรีไพบูลย์
เจ้าหน้าที่วิเทศสัมพันธ์
นายนัฐวุฒิ จินดาวงศ์
นักวิชาการอุดมศึกษาชำนาญการ
รักษาการแทนหัวหน้างานพัฒนานักศึกษา
และส่งเสริมการทำงาน
นางอนันตา สุระคำแหง
นักวิชาการอุดมศึกษา
นางสาววารินทร์ รามฤทธิ์
นักวิชาการอุดมศึกษาชำนาญการ
นางอัมพาวรรณ เชื้อบุญ
นักวิชาการอุดมศึกษา
นายขจรศักดิ์ วิชัยวรกุล
นักวิชาการอุดมศึกษาชำนาญการ
นางกมลพัชร โสดาหวัง
เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
นางสาวทิพวรรณ ปิ่นทองพันธ์
นักวิชาการอุดมศึกษาชำนาญการ
รักษาการหัวหน้างานเทคโนโลยีและ
นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้
นางสาวภัทรสุดา สุขทอง
นักวิชาการโสตทัศนศึกษา
นายฤทธิรงค์ รอดหมิ่น
นักวิชาการศึกษา
นายอภิชาติ อรนพ
นักวิชาการโสตทัศนศึกษาปฏิบัติการ
นายชัยวัฒน์ ศรีจันทร์กุล
นักวิชาการคอมพิวเตอร์
นายอาณัฐ ซึ้งประสิทธิ์
นักประชาสัมพันธ์
กลุ่มวิจัย นวัตกรรม และพันธกิจเพื่อสังคม
นายวุฒิพงศ์ หว่านดี
นักวิชาการอุดมศึกษาชำนาญการ
รักษาการแทนหัวหน้างานวิจัย
นวัตกรรม และพันธกิจเพื่อสังคม