![](https://www.fms.psu.ac.th/media/2023/11/banner-54-scaled.jpg)
โครงการศึกษาความต้องการผู้มีส่วนได้เสียเพื่อพัฒนาหลักสูตรบัญชีบัณฑิต
สาขาวิชาการบัญชี คณะวิทยาการจัดการ นำโดยอาจารย์อรอนงค์ สัตยารักษ์ ประธานหลักสูตรบัญชีบัณฑิต จัดโครงการศึกษาความต้องการผู้มีส่วนได้เสียเพื่อพัฒนาหลักสูตรบัญชีบัณฑิต เมื่อวันที่ 28 กันยายน 2566 และวันที่ 7 ตุลาคม 2566 ณ ห้องประชุม ก.215 และผ่านโปรแกรม zoom โดยมีตัวแทนศิษย์เก่า – ศิษย์ปัจจุบันของหลักสูตรบัญชีบัณฑิตเข้าร่วมแสดงความคิดเห็นและให้ข้อเสนอแนะเพื่อการพัฒนาหลักสูตรให้สอดคล้องกับความต้องการของตลาดแรงงาน และบริบททางสังคมที่เปลี่ยนแปลงไป